psychologique ndio maana tulipenda tuanzishe hii kampanye juu ya kusaidia population ya Goma na ya kandokando. Na kwa leo hii ni kipi mnachokiona kama vile shida uh, za ugonjwa ya, ya, ya kichwa ama shida za sante mentale katika mji wa Goma? Kuna kuwa uh, kesi fulani fulani mnazoweza kupata siku hizi? Ndio tumeona kama uh, Juma kazi imekuwa zaidi, tumesema tuorganize ile kampanye juu ya kusaidia population. Na kampeni yenu itaenda siku ngapi ama wiki ngapi? Donc kampanye itafanya wiki nne, donc itaanza siku ya kwanza inayokuja na itaisha mwezi wa nne mwisho, mwisho wa mwezi ya nne, donc itafanya wiki ine na hivi. E, mnalenga nani? Eske kuko population fulani nyenye mnasubiri kuweza kufika huko kufanya hiyo consultation ama ni population yote? Donc ni population zaidi ya ya Goma me na ya kando kando nayo, tunaweza penda pote vraiment mwenye anazisantire kuna na, na lazima ya ile suivi psychiatrique na psychologique muhimu. Mwingine ya Goma anaweza fika alakini, na mwingine ya kando kando vile Masake eh, uchuhu Minova Munigi wote wanaweza fika kupata ile prise en charge. Mnakuwa na mnaendesha hiyo kampeni kwa namna gani? Mnakuwa na uwezo wa kifedha ili mweze kufaulu hiyo kampeni a, a? Ndio tutatumikisha eh, ile mwamae zetu kidogo zenye tuko nazo na lakini, tungelipata hata aide fulani fulani kutoka kwa organisation, ingelikuwa zaidi sana juu tunapenda prise en charge