Bwana Michelle Chizike, jambo? Shida ni ngumu na tunasema kwamba maji ndiyo uzima. Namna gani basi hamfikie kupatia watu maji? Ni kusema kwamba watu wanakunya maji ya buchafu. Ok, shida iko kubwa. Alo, regi regit dezou anajikaza dans la mesure du possible kuresudre ile anaweza kufanya en fonction ya mamoyen eko nayo kule, asiwezi kuresudre anapeleka ile shida kwa bakubwa ya jimbo, kwa bakubwa ya nchi juu ya kuangalia namna gani tunaweza kutafuta fedha na tuweze kutengeneza vifaa kubwa ili tupatie population maji. Na tumeona kwamba tangu zamani uh, Regis des Eaux amepana maji yake tu kwa wakaaji wanaokuwa katika makata iliyokuwa karibu na ma installation ya Régie des Eaux. Sasa huko kwenye wanafungua ma lotissement ya mupya, maji ya Régie des Eaux haifiki. Mnawazia nini? Ndio ile ni, ni shida kubwa. Ni kweli ya kama vifaa ile ilifanyiwa zamani, ilikuwa na usu ile population ya zamani. Sasa watu banaongezeka, miaka inapita, kama ile vifaa haikuongezewa na itakuwa na capacité ya kuatendre watu bote. je pense que njo ile probleme tunakutaniwa nayo leo. Watu banaongezeka mingi ya 30 ans ya usine ya monene tukua mezuri ya kuaugmante kapacite na, au niveau ya jimbo, gavana wa jimbo eko na tusikiliza kila mara, tunaenda kumona na alikuwa attentife ku madoleance ya mwisho, anasema na na fai tuweke tu, maefo pamoja juu ya kutafuta feza ya kufinance construction ya ile usine kubwa itakuwa yenye kujengwa, na turemplace matio ileko ya kwa kuharibika na kuongeza ma point de vente nyingine pour que population apate maji ileni tumaini tunaweza kuleta ku population juu ya ile izini munene itajengwa ku fleuve eh, matio ile ya kubadilisha, kisha tutaenga reservoir kubwa ku ku niveau ya city yetu ile kwa aéroport, kwa inaomba feza ya milioni nane donc 8 millions de dollars, ili tuweze kufanya ile kazi yote. Petete naweza kwenda polepole, hatuwezi kufanya yote na en une fois. Na hiyo milioni nane itakuwa tu mobiliser nani, nani pekee ama na government ya taifa. Ah, Regie des eaux, ni service technique ya l'État