Mama Christine tekiu jambo? Jambo sana. Umeishi na ulemavu ya kikasa. Unaweza kutuambia maisha yako kati ya jamaa kama vile huko Kasa? Ni maisha namna gani? Vraiment, tuko naishi na magumu to mateso sana hapa mongini, abuny seke ivi niko kasa, ata mu quartier atukasi na salama, batu biko na tuzarau sasa biko naona. Sasa kasa iko mutu sengine ata batoto angu ivi, juba cheze atana bengine utasikia usi cheze nabo mama yako iko kasa, tunakosa salama batoto angu biko, biko bausi njoo naona sengine sasa maneno mweli ni kwa zaka sana mutoto anakia niambia se, mama mama fulani anasema hivi mtoto wake asicheze na sie juu wewe uko kasa. Atukana li regretaka sana ile maneno, maisha ya ubaguzi uh, katika jamaa katika mugini na kumasomo batoto, wapapate matati... Bo, hata kumasomo batoto biko apata tu matatizo, juu benzi abo iko tu matusi. ingine haiko iko tu wewe mtoto akasa toka pembeni yetu, mtoto seki batoto wesha kosa na salama meme na mkartie iko tu, kasa kasa do matusi ile tu vraiment tuisha kosa salama sana. Sasa we kama vile mwanadamu kamilifu, uh, isipokuwa ile hali ya kikasa ambao huko nayo na unajihisi namna unajisikia namna kanisa unasikia le matusi na mazarau na ya batu katika katika jamii, vraiment minasikiaka vraiment, rotu inaluma. Siku ingine unakuwa mala leze, unakosa hata kuikala pembeni ya batu chu bika kuneglije. Sasa uko ata mutu eh, bikwa kuzarau atuka nikobiamjama iko mbali me hivi niko kumunginia batu kunjo vraiment mazarau inapita papa sana, na katika ile mahali ya matusi mazarau, au yasikia kama mwenye anasema kama mwili ya kasa ukaifanya hivi nywele yake ukaifanya hivi, italeta dawa italeta kitu ya hivi. hatuka dae siku moye hivi nikw apita mimi, naona batu moye hivi ilikuwaka bale batu baikwaka basoda kugarde ya sana, apita asema eh pale uko naona ule kwa pita pale franga mingi sana, na batupia tu macho. Mimi napita mimi nasema eh, senye sike sie tuko na danger kabisa eh, usema mwili yako ina inasababisha franga. Kuna kuna mna kuna mna gani? Ase ule iko franga juu hata makucha yake bure, hata nywele yake bure, iko franga mingi, hata kichwa yake hivyo, nikija kata tu hivi naenda ujisha franga mingi. Ase parti yake ya mwili yote pale iko tu franga, unajikuta kati ya insecurity vraiment doki na kwa kabisa kwa security na kwa beme hata kutembe hivi sasa unaweza kuwa na maoni gani ya kuambia watu wote ambao wanakuwa na tabia ya kuwadharau walemavu, walemavu wa hali yote? Sio tukasa, kuna pia walemavu wa hali mingi ambao wanashikwa na hiyo madharau ya watu katika jamii. O, unaweza kuwambia? Vraiment mi nependa tu ni bambia tuka batusaije, batusamia tuka baonetwase ko tu mutu saa kila mutu juu kasi ko tu kiumbi ya Mungu kini tu Mungu anapenda kutia kama na kutia mweusi kama mwekunda, si bote tuko tu banadamu, tuko tu kiumbi ya Mungu atuka batusame basiko na tuzarau juu toisha kosa salama tosha kwa mala leze kumungini. Na ujumbe kani una adrese ku viongozi wa muji kuhusu na hali yenu watu ambao munaishi na ulemavu? Tuka kitu nitambia tu bangozi ase vraiment batusaidie ju tuko tunakosa salama, atuka bangaliele maneno sana, vraiment batuchunge kabisa. Dada Christine iteku akcente merci papa journaliste.