Bwana Jiedone Kalunga Barwani, amjambo? Jambo papa journalist. Utueleze hali ya usalama iko namna gani hapa kwako ku quartier Abattoir? Usalama uko mdogo. Kitu ya kwanza niliomba, eh, wakubwa wa serikali wafuatilie vitendo vinatendeka ari batoire kama vile washege kupepe polisi iko i sebwe polisi iko sijui, bale batu wanachiwa sababu ya nini? Niliomba gouvernement, niomba Mweshimiwa ministre interieur afanye nguvu kwa bale batoto beko chini ya kilalo bakamatiwe na batiwe katika prison. Sasa, wale watoto beko chini ya kilalo wale washege wanatatiza watu, wale washege wanakosesha watu amani, ukipita tuweli kilalo Ver di seter di zwiter hawezi pita uko na shakosi ya pesa bana kusomba bana unkema li china Kilalo telefone bana somba kila siku hata. Koko dada moya ya jumajana alikuwa anatokea Goma, hajui kama Kilalo kikuwa hatari. Alipita pale ukilalo baka musomba pesa yote na telefone yote lisombwa. Alianza kulalamika na kulia, alisaidiwa kwenda ku komine, burumestre wa komine alikuga alimusaidia eh, makarte kwa bure. Hiyo ni habari ya Kilalo. Ayo kilalo tena bale wabiyana bashege beka nafika si sasa kupitia ile magumu ile, we kama chef wa kartier abatoire unagombanisha namna gani ile magumu ile? tunaona kungambo ingine mea wa mji wa Kalemi alimipatia mavuvuzela ya kumisaidia kwa kusisimiwa, watu kusensibilize watu kama kunakuwa ba bandi usiku e, unapika ile mavuvuzela ile. inamisaidia kwa kweli mavuvuzela tusaidia sana sa mavuvuzela tu, mtu akita kuingiliwa, ukipika mabuzela kama mbili tatu ine, mwizi anachanganikiwa. Anachanganikiwa namna gani anachanganikiwa ajui kwa kukimbilia pale kuchini ya ulinzi, sababu zile kilia, a gauche a droite devant derriere, mwizi anakosa amani, inabidi akamatwe chini ya ulinzi. Kwa hiyo tuliomba, lakini atukwa satisfe sababu bizele kuwa kidogo, tulitwa kartie zote kwa mara moja. Unajua, komini alikuwa na kartie tano kule, komini dilake Kalemi kartie kumi na moja. Kwa hiyo zote tulitwa kwa mara moja. Babuzela aikwenea ni kidogo, lakini tuliomba baba atusaidie. Lakini nafanya kazi Buzela, nafanya kazi e, na tuliomba tena e, atie mkono ku habari za kule kumanganda. Niliona siku ile nilikuwa kisebwe, kwa kweli niliona mheshimiwa alikuwa na jiti ya waskari wa auditora kufunga washege kwa kweli, nilimpa pongezi, walifunga washege, walifunga washege kwa yeye mwenyewe kwa msafa. Nikamsogelea pale karibu, nikamwambia mheshimiwa, jambo kaambia, wewe chef de quartier uko hapa, sema nembe nje mkati yangu, lakini akuniomba ruhusa. Kaambia ndio afanya kazi kwa kweli. Ministre interior alifanya kazi kweli e, niliomba sasa. Ile manga ndio iko mule Nganda, iko naanza kunywa pombe kuanzia 6h du matin, kunywa na beko balevi tangu 6h du matin