Jean Claude Kasomo, jambo. Jambo. Wewe ni msimamizi mkuu kiongozi wa e jumuy ni Kivu Kaskazini, tayari umemaliza juma mawili hapa mjini Beni na mtaani Beni katika uchunguzi mbalimbali mbali, ya miradi. Tunaweza kuelewa nini kuhusu kazi hiyo? Tumekuja hapa mwezi wa saba kwa kuweza kuzungumza na raia wa mji wa Beni kuhusu muradi wetu, kazi ambayo muradi imekuwa imetarajia kufanya. Tumefanya juma mbili tukikuwa tukifikiri pamoja na raia kuona namna gani tunaweza kuanza hiyo kazi, na kwa hiyo tumepita katika makata mbalimbali mbali, kata nane katika mji wa Beni na katika magroupemen ma, tumepita katika groupemen mnane pia katika teritwari ya Beni, na ilikuwa na lengo tu ya kuweza kuzungumza na raia katika makata na katika magroupemen ma, kusudi waweze kuchagua katika kila grupma hizo mnane ambayo tumepita ndani na katika kata mnane waweze kuchagua kituo iko ya elimu huo ya afya ambayo wanaweza penda tuweze kuwajengea, na wamechagua hizo kata mnane katika muji wa Beni na katika teritwari ya Beni wamechagua, na tunawaza kama Mungu akisaidia, kwa siku za usoni toka tumeanza kazi, na pia tutaangalia kazi ya kuweza kukarabati barabara ya kutokea maboya mpaka kantini, na pia hapa barabara ya kuka mpaka mavivi na pia boulevard beu kilomita kumi na ine na vipande tatu. Uliongelea kazi mbalimbali ya ujenzi, tunaweza kuelewa ni nini kwa kweli kitaendeka? Tumechagua katika mji wa Beni vituo munane, kituo moja kiafya na vituo saba vya masomo sekondari na primari, na katika territoire pia tumechagua vituo tano vya vya elimu na maksima masomo na vituo vya afya tatu. Haiko sisi ambayo tumechagua, tumesema kama ni raia kupitia uh, mkusanyo ambao walifanya katika kila kata hapa mjini wa Beni na katika groupement, ni wao wenyewe ambao walikuwa wakichagua katika groupement yao, wanasema sisi tumeona kama ni kituo fulani ambao ni lazima kwa kuweza kutusaidia kuijenga, na hiyo kazi ambayo tumefanya nao. Kwa nguvu ya Mungu tunarudia, siku ya tatu tutakuwa na mkutano pembeni ya gavana na wa konsei wake na wengine wakuu viongozi wa, wa jimbo kwa kuweza kuvalidate hizo miradi kumi na sita na hizo barabara tatu, na kisha hilo tunaweza anza hiyo prosesus ya kutafuta wale ambao watajenga hiyo vituo mbalimbali na hiyo watatengeneza barabara na pia kutafuta raia ambayo itatumika kwa kayo barabara mbalimbali, lakini tunawaanza kama saa zingine mwezi wa kumi na moja mea, lakini mbele ya mwisho mwezi wa kumi na mbili tutakuwa tumeanza kazi. Na wakaji watachangia nini katika mradi huu na wanakuwa na ujumbe gani kwao? Tunawaambia tu raia kama wanajua, tulikuwa tukisema kama miradi yote ni yao, ni wao ambao wamechagua hizo miradi, na tunaomba waweze kuisindikiza na kuisindikiza, nikisema nikuweza kuifuatilia na wakifuatilia tangia mwanzo mpaka mwisho, ni wao ambao watatumika ndani wakati wanalomba mende hivi, ni wao watatumika ndani, na kumwisho ni kusema wakati tutakuwa tumaliza tutawarudishia, anaposha deja kuanza kuanza, namna gani wataweza kuichunga, sababu haiko yetu, namna gani wataweza kuichunga, kikuwa kioo inavunjika, haiko pia tena, mradi takia kutengeneza ilikuwa siri inavunjika, haiko pia, nikisema waanze na kufikiria deja kupitia kamati zao za entretien huiwa namna gani wataweza kuchunga hizo miradi ambayo tutajenga pamoja. Jacques Claude Kasomo, shukrani. Asante.