Nazani siku ya leo haina thamani sana kwa msichana wa Beni, kwa sababu msichana wa Beni ni msichana ambaye anapitia vitu vingi sana: ubakaji, unyanyasaji wa haki zake, mauaji. Kila siku msichana haende kumasomo, ni siku ambayo haina haina nafasi yake kwa msichana wa Beni. Ndio maana ni mwito tunayopelekea kwa serikali iweze kutatua mizozo yote ambayo inapatikana huku katika mji wetu wa Beni, ili msichana wa Beni aweze kujikuta kwenye nafasi yake, apewe haki zake, asikuwe mwenye kuishi ubaguzi kwa sababu yeye ni msichana na kwa sababu amebakwa na wale ambayo wasiojulikana serikali iweze kujikaza sana kupatia msichana wa Beni nafasi yake. Na kwa msichana wa Beni, ninaweza kumwambia asiwe na hoga. Kuna watu wengi wanamuona na wanakonte kwake sana, wanamtumainia sana, aweze kujipa moyo, ajitie nguvu na atumike kadiri anavyoweza, kwa sababu haki zake ziweze kuheshimika lakini kindani, uh, msichana wa Beni anajipigania haki zake, wala hapana, wala tu anakuwa mbele ya ile magumu natoka kutaja hapa na anashimama pale. Msichana wa Beni ni msichana ambaye iko na nguvu sana, hata kama anapitia hizo hali mbalimbali mbali ambazo hizo nimetaja, lakini utamwona anatumika na anajikaza ili naye apewe ile nafasi kidogo kwa nguvu yake binafsi. Utamwona iko kwenye makazi mbalimbali mbali, kwenye masomo, hata kama inakuwa na magumu mingi, lakini msichana wa Beni ni msichana ambaye ana nguvu sana na anapenda kesho yake iwe nzuri. Anastahili tu msaada kidogo kutoka kwa serikali ili naye aweze kuwa kati ya wasichana wa Kongo na wa dunia nzima na kwa siku zinazokuja unafikiri wanaweza kuleta thamani kwa namna gani wala kutoa changamoto gani ili siku hii kuu ya msichana ijulikane na ajisikie ndani ya ile siku kabisa, kabisa? Kwa siku zinazokuja nadhani ya kwamba wanaweza kuleta suluhisho katika haki za msichana, kwa sababu msichana wa Beni sirtu anapitia mizozo mingi sana na anakuwa kama anabaguliwa. kama yeye peke hajipiganie hawezi kuwa na nafasi kwa siku zinazokuja msichana ambaye anaweza kushimamia Kongo nzima, anaweza kushimamia Kongo katika nchi ingine kama anapata just msaada wa masomo, na haki zake zinaweza kuheshimika, na anaweza kuhesabika katika vijana, katika watu wote, katika Kongo nzima anastahili tu msaada kidogo, surtout wa elimu na kwa vitu ambavyo tunaweza kuishi za kawaida. Msichana wa Beni ana hamu ya kujua usafi wa mwili wake, usafi wa, wa mazingira yake, haki zake ni gani, na namu na gani anaweza kusaidia mgini yake. Kwa hali ya kiuchumi, msichana ana nafasi ya kwanza kwa sababu unaweza kuenda katika soko sahihi, utaona ni wasichana ambao wanapigana sana ili kuboresha hali maisha yao kiuchumi. Ki mwanamke, msichana ana nafasi ya kabambi sana. Nadhani kama uchumi bila mwanamke hauwezi kukaendelea kabisa. Dada Stefani, tunakushukuru, nawashukuru pia.