Komisheni ya uchaguzi wa taifa ulseni kwa kifupi inajulishwa kwa watu wote wa taifa wa na Kongo Kidemokrasia na kwa watu wote wa kimataifa kama kukubaliwa kwa washahidi wa vyama vya siasa au makundi ya siasa ya wakandideti huru kwa uchunguzi wa wa taifa na wa kimataifa kwa pasha habari wa taifa na wale wa kimataifa uchunguzi wa uchaguzi wa uraisi wa jamhuri na ule wana bunge la taifa wa tarehe makumbi na nane mwezi wa kumi na moja mwaka tunao katika jamhuri ya Kongo Kidemokrasia, kukubaliwa kutawanywa kwa washahidi wa vyama vyas na makundi ya siasa na wapasha habari na wale wengine ulianzishwa tangu tarehe nane mwezi wa kumi na moja mwaka tunao na utakomeshwa tarehe kumi na saba mwezi wa kumi na moja mwaka wa elfu mbili na kumi na moja. Komisheni na na ya uchaguzi wa taifa huru Seni kwa kifupi inaomba kwa wale wote ambao jambo lile linawaelekea kuweza kujielekeza kunako chumba kinachohusika na kazi za kukubaliwa kunako akisema katika lugha ya Kifransa namba ya nyumba mia moja makumi tatu na nne Kinchasa Gombe, na kwa wale wenye kupatikana katika majimbo waende kunako vya ukatibu mkuu yani secretaria d executive principal vyenye kupatikana katika miji mikubwa ya majimbo na pia katika vyumba vya tawi la Seni mona kupatikana katika mita yani territoire uelemushaji watakaoelemusha wa wengine katika majimbo ambao idadi yao ni elfu mbili na mia munane makumi sita na nane ukisaidiwa kifeza na mpango pnede pass na kuchunguzwa na wataalamu wa seni division ya uchaguzi wa MONUSCO na mipango pne de pass umemalizika katika eneo lote la Jamhuri ya Kongo Kidemokrasia. Waelemushaji wale watakaoelemusha wengine majimboni watatawanya katika maeneo mia mbili na kumi ambako wataelemusha viongozi vya senta za uchaguzi na waprezidenti tangu tarehe kumi na mbili mwezi wa kumi na moja mwaka tunao tu bonjani masimu na bwana Badibanga Ngandu Bonifasi, mwana memba wa chama cha siasa peple pula poulap pe, agape kwa kifupi ipepea yeli kadidenti kwa kuchaguliwa mwana bunge la taifa katika kituo cha uchaguzi changu hapa mjini Kinshasa. kutusaidia wapendwa wasikilizaji, mnataka kufata pale maoni ya bwana Badi Banga Ngandu Bonifasi, mwanamemba wa chama cha siasa iud peple pula pe ya gape ipepea. Kwa kifupi, yeye ni kandidenti kwa kuchaguliwa mwanabunge la taifa katika kituo cha uchaguzi changu hapa mjini Kinchasa, na namba yake ni elfu moja mia tano makumi tatu na tatu nasema kumi na tano na makumi tatu na tatu. Asanti kwa usikivu wenu mwema. Kwa heri. Asanti mpiga wangu, nawe kwa heri sana. Mlongo akubarike.