Komisheni ya uchaguzi wa taifa huru seni kwa kifupi, inajulisha kwa wale wote waliopoteza vyeti vyao vya uchaguzi, kisha operesheni ya kuchungua vyeti vya uchaguzi, kuweza kujielekeza katika vyumba vya seni katika mitaa au komini zao, na vikaratasi kiserikali venye kuhakikisha kama kweli walipoteza vyeti vyao vya uchaguzi. Wenye kuhusika na jambo lile wanapaswa kupewa na ofisa wa askari polisi wa sheria au ofisa wa serikali ya usikani na mambo ya raia, ofisi ya civili, wakisema kwa Kifaransa, karatasi ya kujulisha kama cheti chako cha uchaguzi kilipotea na karatasi ile ndio utayionyesha kunako chumba cha chini, kwa ajili ya kupewa cheti kingine, yani duplicate. <coughs> Komisheni ya uchaguzi huru wa taifa Seni kwa kifupi, inarudishwa kwa wachaguzi wote kama zaidi ya kubandikwa kwa madaftari watakaochagua kwa kila chumba cha uchaguzi. Ni labda huenda pia kujulisha mahali na namba ya chumba cha uchaguzi kupitia site ya Seni. Inafaa kufungua tu site www.seni.gov.cd na kisha tu utafungua kunako kuna kompyuta yako panafasi wanapoandika uvote pembeni kuume ya ukarasa unaoandikwa akei mwandiki vizuri maoni yale yenye kuombwa kulingana na maandiko yenye kuwa ndani ya cheti chako cha mchaguzi. <tulis> <tulis> tunampokea bwana Asobe Mtambi Kamsele Christophe, mwana memba wa chama cha siasa Dynamique pour le Development National, kwa kifupi DDN. Yeye ni makamu wa prezidenti wa taifa wa chama kile, na ambaye ataweza kusema maoni yake kwa wakaaji wa Wamba. Bwana Asobe Mtambi Kamsele Christophe, unasema nini kwa wakaaji wa Wamba? Asante sana ndugu kwa maulizo zako. Tulifika hapa kwa kuonyesha wakaaji wa Wamba nia zetu na kuonyesha namna gani tutaweza kutafuta inji yetu na jumulia yetu ipate maendeleo na ipate uhuru kabisa, namna president yetu anazoea sema doktrine ya, ya parti yetu ya ni demokrasia ya ujamaa na uhuru. Basi kwa ile yote, sisi tunapenda kuokoa katika nguvu zetu zote na katika nafsi zetu zote ile umaskini inayoishi inayoikala katikati ya jamaa zetu na wandugu wetu, na kwa hiyo tunawaomba wakaji wote waomba wapate kumchagua Baba Idambitu kwa sababu yeye ana mawazo mengi sana. Tangio zamani alikuwa anapigania ile mngini, amefanya nguvu zote juu mngini pate kuendelea. Na leo bado anakuya kulomba ile usikivu juu watu wote wapite wapate kum, kumusaidia na kuleta ile ma, kumuunga mkono na kuleta nguvu kwa, ku, kwa kujenga teritori ya Wamba. Kwa hiyo, tunafurahi sana kwa kuwa tunapita tuna hapa kwenu ku Radio Okapi, kwa sababu kila mtu apate kusikia wazo letu na kila mtu apate kutia mkono yake ndani ya ile kazi, na hivi tupate kujenga Wamba yetu kwa sababu tangio siku zilizopita Wamba ikukua mzuri tena, njia ikukuwa, barabara yote ilikufa, watu hawakuwa na chakula tena, kwa sababu wakukuwa namna ya kutafuta huku na kule. Sasa kwa hii machaguzi, yafaa sisi wote wa Wamba tupate kujua wapi nguvu yetu itatoka, na sisi tuafanya kitu gani ili tupate kupata maendeleo ya mwingine yetu. Kwa hiyo katika chama yetu ya DDN na slogan yenye papa alituambia na ya, ya parti tuko nguzo ya Wamba, nguzo ya Wamba. Kila mutu atapashwa kuchimika muti yake juu ya kujenga Wamba, sio mtoto mwingine, lakini mtoto wa Wamba ni yeye peke atapashwa kujenga Wamba, ni ile ile wazo tungekuwa nazo kwa kuleta kwa kwa kupatia watoto Wamba ili tupate kujenga sisi wote, tupate kufanya namna yote, namuna dunia yote inaomba inji yetu, tunaomba kila mutu apime ku kutia mkono yake ndani ya kazi. Maendeleo ni mawazo, maendeleo ni nguvu, maendeleo ni kazi ya kila mutu. Kila mutu atapasha kutia mkono wake like, ili kazi iendelee. Wapenda wa wasikilizaji, nataka kupata pali maoni ya Bwana Asobe Mtambi Kamseli Christophe, mwana memba wa chama cha siasa Dynamique pour le Developpement National kwa kifupi DDN na yeye ni makamu wa prezidenti wa chama kile cha taifa, Bwana Idambito Bakato Jean Boudoin ambaye anaweza kumtetea namba yake kwa uchaguzi namba kenda katika eneo la uchaguzi wa Wamba katika distrikti ya Utuili katika jimbo la Mashariki. Asante kwa yote, tulikuwa na sinjendi maanga.