Uelimushaji watakaoelimusha wengine katika majimbo ambao idadi yao ni elfu mbili na mia munane makumi sita na nane ukisaidiwa kifedha na mpango PNUDE PASS na kuchunguzwa na wataalamu wa seni division ya uchaguzi ya MONUSCO na mipango PNUDE PASS umemalizika katika eneo lote la Jamhuri ya Kongo Kidemokrasia. Uelimushaji wale watakaoelimusha wengine majimboni watatawanya katika maeneo mia mbili na kumi ambako wataelimusha viongozi vya senta za uchaguzi na waprezidenti waelemushaji tangu tarehe kumi na mbili mwezi wa kumi na moja mwaka tunao. <coughs> shirika lisilokuwa la serikali lenye kuitwa Service d'Action au Developpement Communautaire linaalika wakandideti kwa uchaguliwa wanabunge la taifa na wataalamu wa maoni mbalimbali, yaani leader d'opinion, wakisema katika lugha ya Kifaransa, kuhudhuria mkutano juu ya maadhibisho ya elimu ya kupenda nchi na uchaguzi huo wa mwaka 2011 mkutano ulioanzishwa tarehe kumi mwezi wa kumi na moja mwaka tunao na utamalizishwa tarehe makumi mbili na sita mwezi wa kumi na moja mwaka tunao. Fasi ya mkutano ule ni aveni Kitoi, namba ya nyumba makumi tano na moja karta Livulu, katika mtaa wa Lemba, Kinshasa. Wenye kuhitaji kushiriki mkutano ule wanaweza kuenda pa karta Livulu, mtaa wa Lemba, namba ya nyumba makumi tano na moja. <coughs> tunampokea bwana Isabeyaka Antonio, katibu mtendaji wa chama cha siasa Alliance Alliance des Democrates Humanistes, kwa kitupi ADH. Yeye ni kandidati kwa kuchaguliwa mwana bunge la taifa katika kituo cha uchaguzi Kisangani Ville, katika jimbo la Mashariki. Namba yake ni nane. Bwana Isabeyaka Antonio, una nini ya kuweza kuelezea wakazi wa Kisangani? asante sana wa ndugu wa vile ya Kisangani mzima, mimi ni kandida ya ADH, kukonte ADH tulilete kabisa maisha nzuri Kisangani, mujue namna gani. Kisangani normalement il a fallu y retrouver fasi yake kuishiki national ni pe mulu wake. Kisangani zamani ikwaka troisième pole économique na pour le moment abata ite tena. Kisangani inakuwa ma magoma, inakuwa ma matadi ya sire suite. Et pour le moment si wote pamoja tukapenda, turudie, turudili kazi, kazi ya mashamba namna ndugu wetu uh, babu alisema turudili makazi kidogo kidogo, masomo irudie mazuri, watu wa batunzio mzuri, e yetu nasema turudie. Autorite morale est tombandaka ni nani kanyana numéro 6 bainde et ta njo ali créé parti et tout ana tu était mingi sana je crois. Uh, mu bunge tutakuwa wengi sana tutaingia mu decision ya endeleo ya nchi yetu. Akisante sana kwa pendo wasikizaji, wanataka kufuata pale maoni ya Bwana Isabeka Antonio ye nikatibu ADHD, ni katibu mtendaji wa chama cha siasa ya Azimio Demokrati imani yake, kwa kifupi ADH, ni kadindenti kwa kuchaguliwa mwana bunge la taifa katika kituo uchaguzi Kisangani ville, namba yake ni nane, katika jimbo la mashariki. Asante, kwaheri.